วันที่ ๒๕ กรกฎาคม ๒๕๖๖ นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบหมายให้ รองผู้อำนวยการ คณะครูและนักเรียนในระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ เข้าร่วมรับฟังการแนะแนว อบรมการปฐมพยาบาลเบื้องต้นและหลักการช่วยชีวิตขั้นพื้นฐาน CPR จากทางโรงเรียนพิชชาทรบริบาล เพื่อสร้างโอกาสและทางเลือกให้กับนักเรียนในการศึกษาในระดับต่อไป ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ศึกษาดูงานการประเมินรางวัลคุณภาพแห่งสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน(OBECQA)
เมื่อวันที่ 21 มิถุน…
เลือกตั้งประธานนักเรียน ประจำปีการศึกษา 2563
วันที่ 28 สิงหาคม 25…
นิเทศ ติดตามตรวจเยี่ยมการเปิดเรียน ภาคเรียนที่ ๒ ปีการศึกษา ๒๕๖๕
วันที่ ๑๕ พฤศจิกายน …