วันที่ ๗ มีนาคม ๒๕๖๖ นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วย นางจิตจุฑา สุขสมจิตร์ และว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน รองผู้อำนวยการฯ ตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจนักเรียน คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ในการสอบปลายภาค ประจำภาคเรียนที่ ๒ ปีการศึกษา ๒๕๖๕ ระหว่างวันที่ ๗ – ๑๐ มีนาคม ๒๕๖๖ ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/สอบปลายภาค2-65-7-10มี.ค.66-709x1024.jpg)