วันที่ 25 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๖๖ นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ได้มอบหมายให้ คณะครูระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 จัดกิจกรรมทัศนศึกษาตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง โดยมีนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 เข้าร่วมกิจกรรม ณ บึงฉวากเฉลิมพระเกียรติ อำเภอเดิมบางนางบวช และแหล่งท่องเที่ยวตลาดร้อยปี ตลาดสามชุก อำเภอสามชุก จังหวัดสุพรรณบุรี
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
กิจกรรมค่ายพอเพียง ชั้น ม. 4 ประจำปีการศึกษา 2565
วันที่ 1 ธันวาคม พ.ศ…
รับมอบชุดตรวจหาเชื้อโควิด-19 (ชุดตรวจ ATK)
วันที่ 4 มกราคม 2564…