ขอแสดงความยินดี กับ ทีมฟุตบอลชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ที่ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 ในการแข่งขันกีฬานักเรียน นักศึกษาแห่งชาติ ครั้งที่ 42 รอบคัดเลือกนักกีฬาตัวแทนระดับจังหวัด ประจำปี พ.ศ. 2565 ณ มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
รับมอบชุดตรวจหาเชื้อโควิด-19 (ชุดตรวจ ATK)
วันที่ 4 มกราคม 2564…
ร่วมงานบำเพ็ญกุศลศพ คุณพ่อประเสริฐ พวงเงิน
วันที่ 29 – 30…
โรงเรียนกงไกรลาศวิทยานำเครื่องอุปโภค และบริโภค พร้อมเงินช่วยเหลือ มอบให้กับสถานที่กักตัว
วันที่17 สิงหาคม 256…