วันที่ ๔ มีนาคม ๒๕๖๔ ศูนย์การเรียนรู้ตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา บริหารงานโดยนายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา นำคณะครูแกนนำศูนย์การเรียนรู้ตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ได้แก่ นางสาวสายทิพย์ อ๊อดพันธ์ นางมะลิวัลย์ ทองอินทร์ และนางสาวอภิรัตน์ พรหมมินทร์ ทำหน้าที่เป็นวิทยากรให้ความรู้การถอดบทเรียนตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง ๒-๓-๔-๓ ให้กับคณะครูและนักเรียนแกนนำเพื่อเตรียมความพร้อมรับการประเมินศูนย์การเรียนรู้ตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง โรงเรียนศรีนคร อำเภอศรีนคร จังหวัดสุโขทัย
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ประชุมเครือข่ายผู้ปกครอง และผู้ที่เกี่ยวข้อง
วันที่ 7 สิงหาคม พ.ศ…
เยี่ยมบ้านนักเรียน ให้กำลังใจและชมกระบวนการจัดการเรียนการสอนของครูและนักเรียนจากปลายทาง
เมื่อวันที่ 6-7 มกรา…