เมื่อวันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2564 ภาพประทับใจและน่ายกย่องของนักเรียนจิตอาสา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4/2 นักเรียนกลุ่มนี้มาโรงเรียนแต่เช้า และช่วยเก็บขยะบริเวณสนามฟุตบอลของโรงเรียน ซึ่งเป็นสถานที่จอดรถในงานผูกพัทธสีมา ปิดทอง ฝังลูกนิมิต วัดศรีเมือง เมื่อคืนที่ผ่านมา ซึ่งนักเรียนกลุ่มนี้ มักทำกิจกรรมจิตอาสาลักษณะนี้เป็นประจำ
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
กิจกรรมกีฬานันทนาการสืบสานตำนานศิลป์ ประจำปีการศึกษา2564
วันที่ 27-28 มกราคม …
การประชุมครูและบุคลากรทางการศึกษาประจำเดือนมกราคม ปีการศึกษา 2563
เมื่อวันที่ 8 มกราคม…
ประชุมเครือข่ายผู้ปกครอง และผู้ที่เกี่ยวข้อง
วันที่ 7 สิงหาคม พ.ศ…