เมื่อวันที่ ๑๗ พฤษภาคม ๒๕๖๖ นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบหมายให้ นายจีระศักดิ์ พวงขจร และ นายจารึก ใบกุ ผู้กำกับนักศึกษาวิชาทหาร นำนักศึกษาวิชาทหารจิตอาสาไปช่วยงานฌาปนกิจศพ นาย ชยพล บุญรอด บิดาของ นาย วีรภัทร บุญรอด นักเรียนโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ณ วัดสงฆาราม อ.กงไกรลาศ จ.สุโขทัย
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
รับมอบเสื้อผ้า จากท่าน ผอ.อุทัย อินทนุกูล
วันที่ 7 ธันวาคม 256…
กิจกรรมโครงการแนะแนวศึกษาต่อในเขตบริการของโรงเรียน
เมื่อวันที่ ๑๗ มีนาค…
พิธีสวดพัทธสีมา ตัดหวายลูกนิมิต
เมื่อวันที่ 7 กุมภาพ…