วันที่ 10 สิงหาคม พ.ศ. 2566 นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบหมายให้นางสมพร สินสมุทร ครูชำนาญการพิเศษ ปฏิบัติหน้าที่กรรมการตัดสิน Best Practices และนางพิสมร คงสุวรรณ์ ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษาฯ ร่วมถอดบทเรียน และนำเสนอผลงานนวัตกรรมวิธีปฏิบัติที่ดี (Good Practices) เพื่อคัดเลือก พัฒนา และประเมินผลสู่วิธีการปฏิบัติที่เป็นเลิศ (Best Practices) กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษาฯ ของโรงเรียนในสังกัด สพม.สุโขทัย ณ ศูนย์สาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม โรงเรียนศรีนคร
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ประชุมคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ครั้งที่ 4/2564
เมื่อวันที่ ๒๔ มิถุน…
ฉีดวัคซีนป้องกันโรคโควิด 19 (Pfizer) เข็ม 3
วันที่ 10 มิถุนายน 2…
ประชุมข้าราชการและบุคลากรทางการศึกษา ครั้งที่ 7/2564
วันที่ 4 ตุลาคม 2564…