วันที่ ๑๕ พฤศจิกายน ๒๕๖๕ นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบหมายให้ นางจิตจุฑา สุขสมจิตร์ ว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน รองผู้อำนวยการโรงเรียนฯ และคณะครู ให้การต้อนรับคณะนิเทศ ติดตามตรวจเยี่ยมการเปิดเรียน ภาคเรียนที่ ๒ ปีการศึกษา ๒๕๖๕ นำโดย ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เพื่อติดตามผลการดำเนินงานในภาคเรียนที่ผ่านมา รวมทั้งเป็นขวัญกำลังใจและรับฟังปัญหาของสถานศึกษา ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ร่วมพิธีรับตราตั้งรองเจ้าคณะอำเภอกงไกรลาศ พระครูสุจิตธรรมสุนทร ดร.
เมื่อวันที่ 16 ธันวา…
เลือกตั้งประธานนักเรียน ประจำปีการศึกษา 2563
วันที่ 28 สิงหาคม 25…