เมื่อวันที่ 14 มิถุนายน 2565 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วย นางจิตจุฑา สุขสมจิตร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนฯ และงานวิชาการ ร่วมนิเทศ ติดตาม การจัดการเรียนการสอน ของคณะครูโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา เพื่อชี้แนะให้ความช่วยเหลือ และให้ครูนำข้อชี้แนะต่างๆ มาปรับปรุง พัฒนาการสอนของตนเอง และเพิ่มคุณภาพของนักเรียนให้เป็นไปตามเป้าหมายการศึกษา ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ร่วมกันฝึกซ้อมรำมังคละเพื่ออนุรักษ์ความเป็นอัตลักษณ์ของโรงเรียน
เมื่อวันที่ 1 ธันวาค…
กิจกรรมวันต่อต้านยาเสพติดโลก
วันที่ 26 มิถุนายน พ…
ประชุมครูและบุคลากรทางการศึกษา ครั้งที่ 4/2565
เมื่อวันที่ 26 พฤษภา…