เมื่อวันที่ 9 พฤษภาคม 2566 นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา เป็นประธานเปิดกิจกรรมปฐมนิเทศนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ปีการศึกษา 2566เพื่อแนะนำให้นักเรียนใหม่ได้ทราบถึงกฎระเบียบ ข้อบังคับ วินัย ผู้บริหาร คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ตลอดจนถึงการปฏิบัติตัวของนักเรียนที่ต้องเข้ามาอยู่ในโรงเรียน ณ หอประชุมเกตุเพชร โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
กิจกรรมวันต่อต้านยาเสพติดโลก
วันที่ 26 มิถุนายน พ…
เข้าร่วมกิจกรรมค่ายวิทยาศาสตร์-คณิตศาสตร์ ห้องเรียนพิเศษSM
วันที่ 22 กุมภาพันธ์…