เมื่อวันที่ ๒๔ มิถุนายน ๒๕๖๔ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ได้มีการประชุมหัวหน้าระดับชั้น เพื่อ ดำเนินการรวบรวม ตรวจสอบข้อมูล และจัดเก็บข้อมูลนักเรียนรายบุคคล (Data Management Center) ของสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๔ โดยมีนายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยาเป็นประธาน ซึ่งมีฝ่ายบริหาร หัวหน้าระดับ และผู้ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมกัน ภายใต้แนวปฏิบัติในสถานการณ์โควิด ๑๙ ณ ห้องประชุมไทยคม โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ประชุมแนวทางการพัฒนา “โรงเรียนสร้างเสริมสุขภาวะ”ตามแนวทางการพัฒนาทั้งระบบระยะที่ 3 (WSA)
เมื่อวันที่ 24 พฤษภา…
ร่วมนำเสนอผลงานด้านเศรษฐกิจพอเพียง
วันที่ 2 มิถุนายน 25…
ร่วมพิธีบวงสรวงงานผูกพัทธสีมา ปิดทอง ฝังลูกนิมิต
เมื่อวันที่ 2 กุมภาพ…