เมื่อวันที่ 15-16 กุมภาพันธ์ 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา เข้าร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการการขับเคลื่อนคุณภาพการจัดการศึกษามัธยมศึกษา เพื่อเตรียมความพร้อมสำหรับการพัฒนาและยกระดับคุณภาพการจัดการศึกษาของโรงเรียนให้ได้มาตรฐานและสู่มาตรฐานสากล ณ โรงแรมแกรนด์ฮาวเวิร์ด ถนนเจริญราษฎร์ กรุงเทพมหานคร
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ประชุมคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ครั้งที่ 4/2564
เมื่อวันที่ ๒๔ มิถุน…
โรงเรียนกงไกรลาศวิทยาร่วมถวายองค์ผ้าป่าสามัคคี ณ วัดศรีเมือง
วันที่ ๑๐ กุมภาพัน…
ร่วมแสดงมุทิตาจิต นางศิวาพร ศรีวราพงศ์ ที่ย้ายไปปฏิบัติหน้าที่ที่โรงเรียนพุทธชินราชพิทยา
เมื่อวันที่ 30 พฤศจิ…