เมื่อวันที่ ๒๑ มิถุนายน ๒๕๖๕ นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยนางจิตจุฑา สุขสมจิตร์ รองผู้อำนวยการฯ คณะครูหัวหน้าระดับชั้นและผู้เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมปรึกษาหารือ เพื่อเตรียมความพร้อมในการจัดกิจกรรมเข้าค่ายคุณธรรม และการไปทัศนศึกษาของนักเรียน ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๕ ให้ขับเคลื่อนและเป็นไปด้วยความเรียบร้อย ณ ห้องประชุม ๕๐ ปี โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
การประชุมผู้ปกครอง ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2564 ในรูปแบบออนไลน์
เมื่อวันที่ 26-31 สิ…
อบรมการเสริมการป้องกันและแก้ปัญหายาเสพติดของหมู่บ้าน/ชุมชน
วันที่ 23,25 สิงหาคม…