เมื่อวันที่ 31 มีนาคม 2565 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา กล่าวต้อนรับคณะผู้บริหาร คณะครูโรงเรียนขุนไกรพิทยาคม และร่วมแสดงความยินดีกับ คุณครูสุพจน์ เนียมพา ที่ได้ย้ายมาปฏิบัติหน้าที่ ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา โดยมีคณะผู้บริหาร และคณะครูโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ให้การต้อนรับด้วยความยินดียิ่ง
ยินดีต้อยรับคุณครูสุพจน์ เนียมพา สู่รั้วแสดขาว
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/1649491936526-1.jpeg)