เมื่อวันที่ 25 พฤศจิกายน 2565 นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ผู้กำกับนักศึกษาวิชาทหาร บุคลากรทางการศึกษาและนักศึกษาวิชาทหาร ร่วมกิจกรรมนักศึกษาวิชาทหารจิตอาสา เพื่อปรับปรุงภูมิทัศน์และส่งเสริมการมีส่วนร่วมในการพัฒนาสภาพแวดล้อมภายในโรงเรียน ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/65.11.25-รด-จิตอาสา-709x1024.jpg)