เมื่อวันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา นำคณะครูโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ร่วมกับบุคลากรทางการศึกษา สพม.สุโขทัย ร่วมจับผ้าและ ตกแต่งภูมิทัศน์ สพม.สุโขทัย เพื่อเตรียมสถานที่สำหรับพิธีเปิด สพม.สุโขทัย ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
อบรมการดูแลช่วยเหลือนักเรียนที่มีปัญหาด้านความคิด พฤติกรรมและอารมณ์
วันที่ 29 สิงหาคม พ.…
ประชุมภาคีสี่ฝ่าย
วันที่ 4 กุมภาพันธ์ …