วันที่ 13 ตุลาคม 2565 นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบหมายให้ นางจิตจุฑา สุขสมจิตร์ รองผู้อำนวยการฯ คณะครู และนักศึกษาวิชาทหาร เข้าร่วมพิธีวางพวงมาลาเพื่อน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ เนื่องใน วันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร ณ ที่ว่าการอำเภอกงไกรลาศ จังหวัดสุโขทัย
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
อบรมเชิงปฏิบัติการการออกแบบการจัดการเรียนรู้สู่แผนการจัดการเรียนรู้ในยุค New Normal
วันที่ 28 สิงหาคม 25…
บรรยากาศการจัดการเรียนการสอนในรูปแบบออนไลน์ (Online) ประจำวันที่ 7 มิ.ย.64
วันที่ 7 มิถุนายน 25…
กิจกรรมเข้าค่ายยุวกาชาด ประจำปีการศึกษา 2563
วันที่ 12 กุมภาพันธ์…