เมื่อวันที่ 19 พฤษภาคม 2565 นางจิตจุฑา สุขสมจิตร รองผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ร่วมเป็นวิทยากร การพัฒนาข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ก่อนแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งรองผู้อำนวยการและผู้อำนวยการสถานศึกษา รูปแบบออนไลน์ ผ่านระบบอิเล็กทรอนิกส์ ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
ร่วมเป็นวิทยากร การพัฒนาข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/1653645091108.jpeg)