วันที่ 3 มีนาคม 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยนางสุภาพ ไฝสัมฤทธิ์ รองผู้อำนวยการฯ และครูโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ร่วมเป็นเกียรติในการประเมินศูนย์การเรียนรู้เศรษฐกิจพอเพียงด้านการศึกษาของโรงเรียนบ้านด่านลานหอยวิทยา ณ ห้องโสตทัศนูปกรณ์ โรงเรียนบ้านด่านลานหอยวิทยา อำเภอบ้านด่านลานหอย จังหวัดสุโขทัย
ร่วมเป็นเกียรติในการประเมินศูนย์การเรียนรู้เศรษฐกิจพอเพียงด้านการศึกษา
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/640303.jpg)