เมื่อวันที่ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2565 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา และคณะผู้บริหารร่วมแสดงความยินดีกับ ผอ.ชัชวาลย์ อ่ำเทศ เนื่องในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนคีรีมาศพิทยาคม ณ โรงเรียนคีรีมาศพิทยาคม
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
เข้าร่วมกิจกรรมเวทีแลกเปลี่ยนเครือข่ายกิจกรรมการเรียนรู้โรงเรียนส่งเสริมสุขภาวะ
วันที่ ๑๗ มกราคม ๒๕๖…
ตรวจ ATK เพื่อเตรียมความพร้อมก่อนสอบO-NETของนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
วันที่ 11 กุมภาพันธ์…