เมื่อวันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ร่วมรับและแสดงความยินดีกับ พี่ เพื่อน น้อง สมาคมครูและบุคลากรทางการศึกษาอำเภอกงไกรลาศ ในโอกาสย้ายมารับตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษาในอำเภอกงไกรลาศ ณ โรงแรมพรเจริญ อำเภอกงไกรลาศ จังหวัดสุโขทัย
ร่วมแสดงความยินดีกับ พี่ เพื่อน น้อง สมาคมครูและบุคลากรทางการศึกษาอำเภอกงไกรลาศ
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/640217-3.jpg)