เมื่อวันที่ 16 พฤศจิกายน 2563 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา ร่วมแสดงความยินดี กับคุณครูศิวาพร ศรีวราพงศ์ ในโอกาสย้ายไปปฏิบัติหน้าที่ ณ โรงเรียนพุทธชินราชพิทยา อำเภอเมือง จังหวัดพิษณุโลก โดยได้รับ การต้อนรับอย่างอบอุ่นจาก ดร.สรปรัชญ์ ไวกสิกรณ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนโรงเรียนพุทธชินราชพิทยา คณะผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา โรงเรียนโรงเรียนพุทธชินราชพิทยา
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2020/11/ครูอุ้ม-709x1024.png)