วันที่ 24 มกราคม 2565 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วย ว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน นางจิตจุฑา สุขสมจิตร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนฯ และตัวแทนคณะครูโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ร่วมลงนามในบันทึกข้อตกลงความร่วมมือ(MOU) การดำเนินงานเก็บขยะนอกพื้นที่ กับเทศบาลตำบลกงไกรลาศ เพื่อให้การดำเนินงานมีประสิทธิภาพ และเป็นไปด้วยความเรียบร้อย ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลตำบลกงไกรลาศ ชั้น 2
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
กิจกรรมการแสดงมุทิตาจิตให้กับ นายกรกช อ่ำทิม
เมื่อวันที่ ๓๐…
ประมวลภาพการรับมอบตัวนักเรียนระดับชั้น ม.1 และชั้นม.4 ใหม่ปีการศึกษา 2565
เมื่อวันที่ 31 มีนาค…
ชมรมต้นกล้าต้นกล้าทำดีศรีกงไกรลาศ จัดกิจกรรม Share With Love ๒๐๒๑ จากรัก สู่ รัก
วันที่ ๒๑ กุมภาพันธ์…