วันที่ ๑๗ มกราคม ๒๕๖๗ นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ได้มอบหมายให้นางสาวประพาพร ไกรกิจราษฎร์ นางสาวกฤตยาพร อมรวัฒนานุกูล นางสาวศศิพร จันทร์ศรี และนายภาณุวัฒน์ บุญเทียน ได้เข้าร่วมกิจกรรมเวทีแลกเปลี่ยนเครือข่าย กิจกรรมการเรียนรู้โรงเรียนส่งเสริมสุขภาวะ จัดโดยมูลนิธิแพธทูเฮลท์ ระหว่างวันที่ ๑๗-๑๙ มกราคม ๒๕๖๗ ณ โรงแรมพีเคพาเลซแจ้งวัฒนา กรุงเทพมหานคร
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/421049428_344140948535318_8985385084726517074_n.jpg)