วันที่ 29 ม.ค.- 2 ก.พ. พ.ศ. 2567 นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยนางจิตจุฑา สุขสมจิตร์ ว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน รองผู้อำนวยการโรงเรียน และคณะครูโรงเรียนกงไกรลาศวิทยาออกแนะแนวการศึกษาต่อ ม.1 และ ม.4 ให้กับโรงเรียนในเขตพื้นที่บริการ ได้แก่ โรงเรียนในตำบลป่าแฝก ไกรกลาง กกแรต ไกรนอก บ้านใหม่สุขเกษม บ้านกง ดงเดือย และประดู่เฒ่า
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ประชุมคณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ประจำเดือนธันวาคม
เมื่อวันที่ 21 ธันวา…
พิธีถวายพระพรชัยมงคล และถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและพลังของแผ่นดิน
วันที่ 27 กรกฎาคม พ.…
การสอบธรรมสนามหลวง ปีการศึกษา 2565
วันที่ ๑๕ พฤศจิกายน …