วันที่ ๑๗ มีนาคม ๒๕๖๔ เวลา ๑๓.๐๐ น. นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยนางสุภาพ ไฝสัมฤทธิ์ ว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน รองผู้อำนวยการ และคณะผู้นำยุวกาชาด ต้อนรับคณะกรรมการนิเทศการจัดกิจกรรมยุวกาชาดในสถานศึกษา นำทีมโดยนางสาววารี เกตุอ่อน ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดสุโขทัย ณ ห้องประชุม ๕๐ ปี โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
เรียนรู้พิษภัยของการละเมิดทางอิเลคทรอนิกส์ ฯ
เมื่อวันที่ 28 มิถุน…
ยินดีต้อนรับ นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เมื่อวันที่ 29 ตุลาค…
ดูแลช่วยเหลือนักเรียน
เมื่อวันที่ ๑๗ มีนาค…