วันที่ 11 มิถุนายน 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครูและบุคลากรทุกท่าน ร่วมทำความสะอาดห้องเรียนและบริเวณอาคารโดยรอบโรงเรียน จัดเตรียมสถานที่เพื่อเตรียมความพร้อมสำหรับการเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2564 ในวันจันทร์ที่ 14 มิถุนายน 2564 ภายใต้การดำเนินการตามมาตรการควบคุมและป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
สอบคัดเลือกนักเรียน เพื่อเข้าศึกษาต่อในระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 ประจำปีการศึกษา 2566
เมื่อวันที่ 25 มีนาค…
ขอแสดงความยินดีกับ ครูเฉลิมชัย ไกลทุกข์
ขอแสดงความยินดีกับ ค…
บรรยากาศการจัดการเรียนการสอนในรูปแบบออนไลน์ (Online) ประจำวันที่ 9 มิ.ย.64
วันที่ 9 มิถุนายน 25…