เมื่อวันที่ 30 มิถุนายน พ.ศ. 2565 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา และคณะครูบุคลากรโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ขอขอบคุณ กองทุนหลักประกันสุขภาพในระดับท้องถิ่นหรือพื้นที่ องค์การบริหารส่วนตำบลไกรกลาง และอาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้าน หมู่ 4 บ้านแป้ง ตำบลไกรกลาง อำเภอกงไกรลาศ ที่ให้ความอนุเคราะห์มอบทรายอะเบทกำจัดลูกน้ำยุงลายและพ่นหมอกควัน เพื่อป้องกันยุงลายภายในสถานศึกษา ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
พิธีมอบเกียรติบัตรเยาวชนคนดีศรีสังคม
เมื่อวันที่ 2 กุมภาพ…
ร่วมการประชุมคณะกรรมการสมาคมครูและบุคลากรทางการศึกษา อำเภอกงไกรลาศ
เมื่อวันที่ 21 ธันวา…
ภาคบริการโลหิตแห่งชาติที่ ๙ จังหวัดพิษณุโลก จัดหน่วยเคลื่อนที่มารับบริจาคโลหิต
วันที่ ๙ กุมภาพันธ…