วันที่ 7 สิงหาคม พ.ศ. 2566 นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา จัดประชุมเครือข่ายผู้ปกครอง และผู้ที่เกี่ยวข้อง โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อร่วมประเมินแบบสอบถามออนไลน์ด้านคุณธรรมและความโปร่งใส (ITA) คัดเลือกประธานและคณะกรรมการเครือข่ายผู้ปกครอง คัดเลือกประธานและคณะกรรมการมูลนิธิหลวงปู่เกตุ ณ ห้องประชุมไทยคม โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
จัดกิจกรรมรณรงค์ให้ความรู้เรื่องโรคเอดส์ หน้าเสาธงแก่นักเรียนเนื่องในวันเอดส์โลก
เมื่อวันที่ 1 ธันวาค…
ศึกษาดูงานของปราชญ์ชาวบ้าน นายสุทิน ทองเอ็ม หรือ “จ่าก้อง”
เมื่อวันที่ 2 มีนาคม…